หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวสาร  (อ่าน 11735 ครั้ง)
ผู้ดูแลระบบ
Administrator
Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 08:57:43 AM »

Azn สวัสดีครับทุกท่าน ผมได้รับมอบหมายจาก อ. ประหยัด ให้ดูแลเรื่องพวกสแปมจากพวกเว็บไซต์ที่ไม่ดีและพวกที่ชอบ hack เว็บไซต์ขณะนี้เว็บบอร์ดถูกโจมตีอย่างหนัก ผมเลยต้องเพิ่มคุณสมบัติพิเศษเข้าไปบางอย่างเพื่อป้องกันไม่ให้เว็บไซต์ล่ม

ทั้งนี้ถ้าเกิดระบบป้องกันนี้ทำให้ท่านใช้งานได้ไม่สะดวก ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน

ขอบพระคุณครับ
กฤษฏ์ (หนึ่ง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 04:04:53 PM โดย administrator » บันทึกการเข้า
May 009
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 11:19:41 AM »

กราบสวัสดีท่านอาจารย์ประหยัด พี่น้องสายสัญญาทุกท่าน

ห่างหายไปนาน เนื่องมาจากภาระหน้าที่การงาน แต่ก็ปฏิบัติเช่นเคยที่ทำมาแต่แรกเริ่ม
เพียงแต่มิได้เข้ามาทักทาย เท่านั้นเอง

ด้วยความขอบคุณที่คุณหนึ่ง กรุณา เข้ามาช่วยสแกน บุคคล ที่ออกนาม และมิได้ออกนาม ขอขอบคุณอีกครั้งที่ช่วยเหลือกัน
โอกาสหน้ามีเวลาจะเข้ามาทักทายอีกคะ

เวลาทุกคนมีเท่ากัน ได้วิชาความรู้ไป ทำไม่ทำ รู้อยู่แก่ใจเท่านั้นเอง

MAY
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2010, 11:56:44 AM โดย administrator » บันทึกการเข้า
ผู้ดูแลระบบ
Administrator
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 08:00:13 AM »

ID หายอ่ะ  ได้สมัครใหม่เลย

ต้องอภัยด้วยนะครับ..
lekmonk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 03:08:10 PM »

Embarrassed ดิฉันไม่ได้เป็นศิษย์อ ประหยัด แต่ก็เคยได้ยินเรื่องของท่านมากมาย มีระยะหนึ่ง ได้เข้าไปสัมผัสกับตำหนักทรง ทางแม่โจ้ และแม่ริม ทำให้ตัวเองไม่อยากยุ่งเกียวกะใคร สวดมนต์เอง เก็บตัวเอง เเต่พอเห็นเว๊ปนี้คิดว่าตัวเองไม่โดดเดี่ยวแล้วละอยางน้อยก็มีคนที่เป็นมิตรที่ดีในสายนี้ เเละมีกัลญานิมิตเพิ่มขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2012, 07:33:53 PM โดย administrator » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์